![](https://muanchonthainews.com/wp-content/uploads/2024/05/คอมแพ็ค04.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ คุณมินทร์ลดา อัศวกุลบุรานนท์ รองผู้จัดการฝ่ายพัฒนาธุรกิจและภาพลักษณ์ พร้อมด้วยคุณเพียงขวัญ ชนะบุญ หัวหน้าแผนกสื่อสารองค์กร บริษัท คอมแพ็ค อินเตอร์เนชั่นแนล (1994) จำกัด ผู้ผลิตและจำหน่ายผ้าเบรกคุณภาพยอดขายอันดับ 1 ภายใต้แบรนด์ “คอมแพ็ค เบรก” ให้การสนับสนุนและเข้าร่วมกิจกรรมแรลลี่คาราวานบุญ ซึ่งจัดขึ้นโดยนิตยสาร Green Life Plus ในโอกาสครบรอบ 9 ปี การก่อตั้งนิตยสาร โดยได้ร่วมมอบของใช้ที่จำเป็นและเลี้ยงอาหารกลางวันให้กับน้องๆ เด็กพิเศษที่มีพัฒนาการทางสมองแตกต่างจากเด็กทั่วไป และอยู่ในความดูแลอย่างใกล้ชิดชองโรงเรียนจำนวนกว่า 450 คน ณ โรงเรียนเพชรบุรีปัญญานุกูล อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี ก่อนปิดท้ายกิจกรรมร่วมรับประทานอาหารเย็นและมอบของรางวัลให้กับผู้โชคดีภายในงาน เมื่อวันที่ 25 – 26 พ.ค.ที่ผ่านมา
![](https://muanchonthainews.com/wp-content/uploads/2024/05/คอมแพ็ค03.jpg)
![](https://www.i-pic.info/i/9ymB729235.jpg)
![](https://www.i-pic.info/i/BCys729236.jpg)
![7003315842a3e5554.jpeg](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/7003315842a3e5554.jpeg)
![tz01.jpeg](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/tz01.jpeg)
![2_07b2fa84021c11013.jpeg](https://img2.pic.in.th/pic/2_07b2fa84021c11013.jpeg)
![sm02.jpeg](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/sm02.jpeg)
![green-white-background06.jpeg](https://img2.pic.in.th/pic/green-white-background06.jpeg)
![cropped-kk0012-scaled-3.jpeg](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/cropped-kk0012-scaled-3.jpeg)
![radio20766.gif](https://img5.pic.in.th/file/secure-sv1/radio20766.gif)